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TANGAZO  
  

NAFASI ZA KAZI ZA UHAMISHO KWA WATUMISHI WA UMMA 

1. Ofisi ya Hakimiliki Tanzania ni taasisi ya Umma iliyoanzishwa kwa Sheria ya 

Bunge Na. 7 ya mwaka 1999. Ofisi hii inafanya kazi chini ya Wizara ya 

Utamaduni, Sanaa na Michezo. Majukumu makuu ya Ofisi hii ni Kukuza na kulinda 

maslahi ya wabunifu kama  watunzi, waandishi, wasanii wa fasihi, watayarishaji 

wa kurekodi sauti, watangazaji, wachapishaji nk., Pia Ofisi hutunza rejista ya kazi 

za ubunifu, kutafuta na kubainisha  haki za wamiliki na kutoa uthibitisho wa 

hakimiliki. Aidha, Ofisi ina jukumu la kuhabarisha na kuelimisha umma kuhusu 

masuala ya hakimiliki na haki za wabunifu nchini, pamoja na kumshauri Waziri 

mwenye dhamana kuhusu masuala ya Hakimiliki nchini. 

 

2. Ofisi ya Hakimiliki inapenda kuwatangazia watumishi wote wa Umma wenye sifa 

na watakaopenda kujiunga na Ofisi kuwasilisha maombi yao kwa nafasi zilizo 

wazi ni kama ifuatavyo; 

 

a. Afisa Ugavi Daraja la I- Nafasi moja (1) 

b. Mhasibu Daraja la II – Nafasi moja (1) 

c. Afisa Hakimiliki Daraja la II – Nafasi Tatu (3) 

d. Dereva Daraja la II – Nafasi Moja (1) 

e. Msaidizi wa Kumbukumbu Daraja la I- Nafasi Moja (1) 

 

3. Vigezo vya Jumla kwa Waombaji: 

a. Awe mwajiriwa katika Utumishi wa Umma mwenye mwenendo wa 
kuridhisha. 

b. Ambatisha vyeti vya Taaluma pamoja na Transcripts na vyote viwe 
certified. 

c. Ambatisha nakala ya cheti cha kuzaliwa iliyothibitishwa (Certified)  

d. Ambatisha taarifa ya wasifu binafsi (CV). 

e. Muombaji aweke Check Na. kwenye barua ya maombi. 

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA    

     WIZARA YA UTAMADUNI, SANAA NA MICHEZO 

 OFISI YA HAKIMILIKI TANZANIA 
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f. Kwa nafasi ya Afisa Hakimiliki II, muombaji anapaswa kuwa na elimu ya 

Shahada ya Sheria, Masoko, Miliki Bunifu (Intellectual Property) au 

Usimamizi wa Biashara. 

 

4. Watumishi wa Umma wenye sifa kwa nafasi zilizotajwa hapo juu wanakaribishwa 

kuwasilisha maombi yao kupitia anuani ifuatayo au kwa mtandao kupitia barua 

pepe iliyoainishwa hapo chini:- 

 

Afisa Mtendaji Mkuu, 

Ofisi ya Hakimiliki Tanzania, 

Majengo ya Utumishi, 

8 Barabara ya Kivukoni, 

S.L.P 6388 

11404 DAR ES SALAAM 

Barua pepe: barua@cosota.go.tz 

 

5. Maombi yote yapitishwe na waajiri wa sasa. Aidha, Ofisi haitolipa gharama za 

uhamisho kwa waombaji watakaopata nafasi. Mwisho wa kupokea maombi ni 

tarehe 15 Mei, 2023.  

 

6. Imetolewa na; 

 

Imetolewa na; 
Afisa Mtendaji Mkuu, 

Ofisi ya Hakimiliki Tanzania (COSOTA), 
S.L.P 6388, 

 DAR ES SALAAM 
28 Aprili, 2023 
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